విజయ్‌ దేవరకొండ, రష్మికల ‘డియర్‌ కామ్రేడ్‌’ సినిమా ట్రైలర్‌ విడుదల

0
74
advertisment

మనఛానల్‌ న్యూస్‌ – సినిమా డెస్క్‌
గీతగోవిందం సినిమాతో మంచి జోడీగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు యువకథానాయకుడు విజయ్‌ దేవరకొండ, రష్మిక మంధానలు.తాజాగా వీరిద్దరు ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన చిత్రం ‘డియర్‌ కామ్రేడ్’. రష్మిక మందన కథానాయిక.భరత్ కమ్మ దర్శకుడు.ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను గురువారం విడుదల చేశారు. ‘వచ్చినప్పుడు ఎంతో అందంగా ఉన్న ప్రేమ వెళ్లిపోయే టప్పుడు ఎందుకింత బాధ పెడుతోంది?’ అంటూ విజయ్‌ బాధపడుతూ చెబుతున్న డైలాగ్‌తో ట్రైలర్‌ మొదలైంది.

రష్మిక గురించి ఆమె స్నేహితులకు ఫిర్యాదు చేస్తూ ‘కైసీ కర్తీ ఇస్సే దోస్తీ.. చాలా కష్ట్‌ హై’ అంటూ వచ్చీ రాని భాషలో విజయ్‌ చెప్పిన డైలాగ్‌ నవ్వులు పూయిస్తోంది.సినిమాకు జస్టిన్‌ ప్రభాకరణ్‌ సంగీతం అందించారు.మైత్రి మూవీ మేకర్స్‌ నిర్మిస్తు్న్న ఈ చిత్రం జులై 26న సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.